เลือกประเทศของคุณ:

การปฐมนิเทศน์แก่ตัวแทนจำหน่ายรายใหม่ประจำปี 2556

วันที่ : 16 ตุลาคม 2556
สถานที่ : 16 states in 4 countries

อีกครั้งกับทัวร์ NDO โดย ดร. ลิมบุนฮง ผู้ก่อตั้งและประธานของ RIWAY ที่ทุกคนตั้งหน้าตั้งตารอคอย

ในปีนี้ ดร. ลิมบุนฮง จะเดินทางไปยัง 16 รัฐใน 4 ประเทศ เพื่อให้คำแนะนำเกี่ยวกับขั้นตอนสู่ความสำเร็จ

คุณต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายที่โดดเด่นหรือไม่

กาปฏิทินเอาไว้ แล้วคอยติดตามข่าวสารเพิ่มเติมให้ดี

*NDO คือการปฐมนิเทศน์แก่ตัวแทนจำหน่ายรายใหม่

October

16 October, Wednesday

Taichung

The Splendor Hotel
Add: No. 1049, Jianxing Rd., Taichung City
Ballroom: 11F Olympus Room (奧林帕斯廳)
Time: 7.30 PM
Website: Link

17 October, Thursday

Taipei

The Okura Prestige
Add:9 Nanjing E. Rd., Sec. 1, Taipei, Taiwan
Ballroom:2F Ballroom I  (久和1廳) 
Time: 7.30 PM
Website: Link

19 October, Saturday

Singapore

MAX Atria@Singapore EXPO
Add:1 Expo Drive, Level 2, Singapore 486150
Ballroom:Garnet 213 – 218
Time: 6.30 PM
Website: Link

20 October, Sunday

Batam

Crown Vista Batam Hotel
Add:Komplex Top View Garden, Batam Center, Batam Island, Indonesia
Ballroom:Diamond Room
Time: 6.30 PM
Website: Link

22 October, Tuesday

Medan

JW Marriott Hotel Medan
Add: JalanPutriHijau No. 10 · Medan, 20111 Indonesia
Ballroom: New York & Washington, 1st Floor
Time: 7.30 PM
Website: Link

24 October, Thursday

Surabaya

The Empire Palace
Add: Jl. Blauran No. 57-75, Surabaya, JawaTimur 60262, Indonesia
Ballroom: Saint Marry Suite 1 Lt.UG
Time: 7.30 PM
Website: Link

26 October, Saturday

Jakarta

Best Western ManggaDua
Add: Jl. ManggaDua Abad No. 111
Jakarta, 10730, ID
Ballroom: F1 Grand Ballroom
Time: 6.30 PM
Website: Link

28 October, Monday

Johor

Johor Grand Paragon
Add: 18 JalanHarimau  80250 Johor Bahru, Malaysia
Ballroom:TBC
Time: 7.30 PM
Website: Link

29 October, Tuesday

Malacca

Malacca Bayview Hotel
Add: Jalan Bendahara, 75100 Melaka, Malaysia
Ballroom:-
Time: 7.30 PM
Website: Link

30 October, Wednesday

Seremban

Silver Dragon Restaurant
Add: Seremban 2, 70300 Kota, Negeri Sembilan
Time: 7.30 PM

31 October, Thursday

Kuala Lumpur

Hotel Istana
Add: No 73, Jalan Raja Chulan, Bukit Bintang, 50200 Kuala Lumpur
Ballroom: TBC
Time: 7.30 PM
Web: Link

November

3 Nov, Sunday

Ipoh

Ipoh Kinta Riverfront Hotel
Add: Jalan Lim Bo Seng, 30000 Ipoh, Perak.
Ballroom: TBC
Time: 6.30 PM
Website: Link

4 Nov, Monday

Bukit Mertajam

Sunway Hotel Seberang Jaya
Add: 11, Lebuh Tenggiri Dua, Pusat Bandar Seberang Jaya, Prai, 13700 Penang, Malaysia
Ballroom: TBC
Time: 7.30 PM
Website: Link

5 Nov, Tuesday

Penang

Vistana Penang
Add: 213 Jalan Bukit Gambir, 11950, Bukit Jambul, Penang, Malaysia.
Ballroom: -
Time: 7.30 PM
Website : Link

6 Nov, Wednesday

Sungai Petani

Sungai Petani Park Avenue
Add : E-1 Jalan Indah Dua, Taman Sejati Indah,
08000 Sungai Petani, Kedah, Malaysia.
Ballroom: TBC
Time: 7.30 PM

Website: Link

8 Nov, Friday

Kuantan

Hyatt Regency Kuantan Resort
Add: TelokChempedak, 25050 Kuantan  Pahang,  Malaysia
Ballroom:TBC
Time: 7.30 PM

Website: Link

กลับ